Da fatan za a kalli wannan bidiyon, yana ba ku labarin yadda MF ke samar muku da gidaje masu haske na LED a adadi mai inganci cikin farashi mai inganci.Duk ƙa'idodin suna ƙarƙashin ISO9001 sosai.Duk wani abu guda ɗaya dole ne a duba ingancin tsarin QA kafin ya shiga layin samarwa.An horar da duk ma'aikata don sabon fitila, kuma duk ma'aikata dole ne su horar da su kafin suyi aiki a cikin bita.Duk hanyoyin gwaji da samarwa suna ƙarƙashin kulawar abokantaka na mutum.Kuna samun duk mafi kyau daga masana'antar MF. bidiyon yana ba ku cikakken bayani.